|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYSP-M18 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $450 to $1700 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
NYSP-M18 Rf Mét mức nhập cảnh
Máy đo mức độ tiếp nhận NYSP-M17 Rf dựa trên nguyên tắc các sản phẩm đo lường mức độ tiếp nhận tần số vô tuyến liên tục. Sản phẩm có độ ổn định cao,độ nhạy cao và ứng dụng rộng, vv so sánh với máy đo nồng độ vật liệu dung lượng truyền thống, việc sử dụng thiết kế mô-đun, có thể ngắn gọn và dễ dàng thực hiện bộ dụng cụ, một khi đặt,có thể được sử dụng bình thường và bảo trì miễn phí suốt đời. Cho phép người dùng để trực quan hiểu tình trạng chạy của thiết bị, và giải quyết các vấn đề trong thời gian, trong các trường hợp công nghiệp phức tạp cũng như an toàn và đáng tin cậy.
Rf Mức độ tiếp nhận Đồng hồCác thông số kỹ thuật
| Ứng dụng | Chất rắn cách nhiệt, chất lỏng cách nhiệt |
| Loại thăm dò | Cáp linh hoạt không cách nhiệt |
| Phạm vi đo | 0 ~ 30m |
| Nhiệt độ quá trình | -40-150°C |
| Nhiệt độ môi trường | -40 °C ~ + 70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 °C ~ + 65 °C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ≈ 8,0MPa |
| Nguồn cung cấp điện | (13-35) vDC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Kết nối quy trình | Sợi/Flanges (được chọn) |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Thể loại chống nổ | ExiaIICT6 ((chọn lọc) |
| Giảm thời gian: | Điều chỉnh 0 ~ 30 s |
※ Lưu ý:Sản phẩmcó thểtùy chỉnh theođếncác yêu cầu cụ thểcủangười dùng!
Rf Chấp nhận Mức độ Đồng hồTính năng thiết kế
◎ Thiết kế mạch lái xe độc đáo có thể cải thiện khả năng chống treo
◎Không có phép đo vùng chết, có thể được áp dụng cho nhiều hơn mười hoặc thậm chí một vài lần đo mức độ cm
◎Các đầu ra của ổn định và đáng tin cậy, bụi bay, làm trắng, hơi nước, tinh thể hóa, sáp
◎Không có hoạt động, không có các bộ phận dễ mòn, thường không được làm sạch và bảo trì, gỡ lỗi
Rf Chấp nhận Mức độ Đồng hồYêu cầu lắp đặt
Lưu ý:
![]()