|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYLD-CR |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | $250~$1500/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc / tháng |
Đầu dò chèn NYLD-CR 300-3000mm Cắm vào máy đo lưu lượng điện từ 6,5W
Bùn xi măng Nước lỏng ăn mòn 4-20ma Loại chèn cắm Đồng hồ đo lưu lượng chèn điện từ
NYLD-CRdòng lưu lượng kế điện từ thông minh là thế hệ mới của lưu lượng kế hoàn toàn thông minh được phát triển bởi công ty chúng tôi dựa trên nguyên lý cảm ứng điện từ Faraday.Phạm vi đo lớn, phép đo không bị ảnh hưởng bởi nhiệt độ, mật độ, áp suất, độ nhớt, độ dẫn điện và các thay đổi khác;
Tổn thất áp suất bằng 0;Lưu lượng kế điện từ không chỉ có thể đo lưu lượng thể tích của chất lỏng dẫn điện mà còn đo lưu lượng thể tích của chất lỏng ăn mòn như axit mạnh và kiềm, và thậm chí cả chất lỏng huyền phù hai pha rắn như bùn, bột giấy và bột giấy.Đầu dò sản xuất khuôn ABS bằng thép không gỉ chống ăn mòn cấu trúc đơn giản, chắc chắn, không có bộ phận chuyển động, tuổi thọ cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực dầu khí, công nghiệp hóa chất, luyện kim, dệt may, dược phẩm, thực phẩm và đồ uống, sản xuất giấy, năng lượng điện, cấp thoát nước đô thị và bảo vệ môi trường.Màn hình LCD có đèn nền độ phân giải cao, có thể hiển thị đồng thời lưu lượng tức thời, lưu lượng tích lũy, phần trăm lưu lượng, tốc độ lưu lượng, v.v.
Máy đo lưu lượng chèn điện từ loại chèn Thông số kỹ thuật
| Cỡ nòng | 300 - 3000mm |
| Phạm vi tốc độ của tốc độ dòng chảy | 0 . 1~10m/s |
| Độ chính xác |
0 . 5~10 m/s:±1 . 5 % FS; 0 . 1~0 . 5 m/s:±2 . 0% khả thi 0 . 1~10 m/s:±2 . 5 % FS(FS đề cập đến lưu lượng toàn dải từ 40% đến 100%) |
| Độ dẫn điện | > 50μs/ cm |
| Phần ống thẳng | 5 DN trước và 3 DN sau |
| Nhiệt độ trung bình | - 20oC ~+ 130oC |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 20oC ~+ 60oC |
| Chịu được điện áp | 1 . 6 Mpa |
| Mức độ bảo vệ | IP 65, IP 68 |
| Vật liệu điện cực | Thép không gỉ 316L |
| Tín hiệu đầu ra | 4 - 20 m A;RS 485;Giao thức HART;Giao thức MODBUS |
| Vật liệu cảm biến | thép không gỉ |
| Nguyên lý hoạt động | 220 VAC, dung sai15 % hoặc 24 VDC, sóng gợn 5 % |
| hệ số công suất | 6,5W |
| Mức kháng áp | .61,6 Mpa |
Loại tất cả trong một(Như trong hình: bên trái)
Bộ chuyển đổi lưu lượng kế điện từ áp dụng phương pháp kích thích mới, tiêu thụ điện năng thấp, điểm 0 ổn định và tuổi thọ dài.
Kiểu chia(Như trong hình: bên phải)
Ngoài việc đo lưu lượng của chất lỏng dẫn điện thông thường, lưu lượng kế điện từ phân chia còn có thể đo lưu lượng thể tích của dòng hai pha lỏng-rắn, chất lỏng và muối có độ nhớt cao, axit mạnh và chất lỏng kiềm mạnh.