|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYLL-CH |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $280 to $1500 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc / tháng trước |
Bùn xi măng Nước lỏng ăn mòn 4-20ma Loại chèn cắm Đồng hồ đo lưu lượng chèn điện từ
Máy đo lưu lượng điện từ plug-in NYLL-CR là máy đo lưu lượng mới được phát triển trên cơ sở máy đo lưu lượng điện từ đường ống. Nó vẫn giữ được những ưu điểm của lưu lượng kế điện từ trong đường ống, hướng tới việc lắp đặt khó khăn và chi phí lớn trên đường ống, theo Nikura từ tính
(NIKURADS) Nguyên tắc, tốc độ dòng chảy trung bình của chất lỏng được đo để thu được lưu lượng thể tích của chất lỏng. Đặc biệt sau khi sử dụng lỗ mở áp suất và công nghệ lắp đặt áp suất, đồng hồ đo lưu lượng điện từ cắm vào có thể được lắp đặt mà không cần dừng nước, hoặc trên ống gang và ống xi măng. Sự phát triển thành công của lưu lượng kế điện từ cắm vào cung cấp một phương pháp mới để phát hiện dòng chất lỏng.
Loại plug-in, giống như lưu lượng kế điện từ mặt bích đường ống, hoạt động theo định luật cảm ứng điện từ Faraday.
Máy đo lưu lượng chèn điện từ loại chèn Kỹ thuật Thông số
| Cỡ nòng | 300 - 3000mm |
| Phạm vi tốc độ của tốc độ dòng chảy | 0 . 1~10m/s |
|
Độ chính xác |
0 . 5~10 m/s:±1 . 5 % FS; 0 . 1~0 . 5 m/s:±2 . 0% khả thi 0 . 1~10 m/s:±2 . 5 % FS(FS đề cập đến lưu lượng toàn dải từ 40% đến 100%) |
| Độ dẫn điện | > 50μs/ cm |
| Phần ống thẳng | 5 DN trước và 3 DN sau |
| Nhiệt độ trung bình | - 20oC ~+ 130oC |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 20oC ~+ 60oC |
| Chịu được điện áp | 1 . 6 Mpa |
| Mức độ bảo vệ | IP 65, IP 68 |
| Vật liệu điện cực | Thép không gỉ 316L |
| Tín hiệu đầu ra | 4 - 20 m A;RS 485;Giao thức HART;Giao thức MODBUS |
| Vật liệu cảm biến | thép không gỉ |
| Nguyên lý hoạt động | 220 VAC, dung sai15 % hoặc 24 VDC, sóng gợn 5 % |
| hệ số công suất | 6 . 5 W |
| Mức kháng áp | 1 . 6 Mpa |
![]()
Máy đo lưu lượng chèn điện từ loại chèn Đặc điểm thiết kế