|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYUHZ-FQ |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | 400-600 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tháng |
Máy phát sóng mặt bằng nổi từ tính gắn trên đỉnh Chế độ xử lý nước chống ăn mòn
Nguyên tắc hoạt động củaChi phí bảo trì thấp Magnetic Float Ball Level Gauge Interference Resistance
Máy đo mức độ maglev loạt NYUHZ-FQ được thiết kế dựa trên nguyên tắc nổi và lực từ tính.Máy đo nồng độ chất lỏng bằng quả cầu nổi từ tính được lắp đặt trong một ống dẫn không từ tính đóng với một hoặc nhiều ống sậy, và sau đó ống thông qua một hoặc nhiều rỗng và bên trong vòng xoay từ tính nổi bóng, vòng xoay từ tính nổi với chất lỏng tăng hoặc giảm sẽ đẩy quả bóng nổi lên và xuống cùng nhau,để các ống dẫn không từ tính ống ống hút hoặc ngắt kết nối hành động. tín hiệu kháng cự đầu ra tương ứng với mức độ chất lỏng và chuyển đổi thành đầu ra tín hiệu tiêu chuẩn 4-20mA, cũng có thể gửi tín hiệu chuyển đổi liên lạc (tắt).
Tính năng thiết kếcủaChi phí bảo trì thấp Magnetic Float Ball Level Gauge Interference Resistance
◎ thiết kế tùy chỉnh, điều khiển đa điểm, phạm vi ứng dụng rộng
◎ Hiệu suất ổn định và đáng tin cậy, bảo vệ sét mạnh mẽ và chống nhiễu
◎ Nhiều hình dạng thăm dò, phù hợp với các điều kiện làm việc phức tạp khác nhau
◎ vật liệu quả bóng nổi khác nhau có thể được chọn theo mật độ trung bình khác nhau
Các thông số kỹ thuậtcủaChi phí bảo trì thấp Magnetic Float Ball Level Gauge Interference Resistance
| Ứng dụng điển hình | đo nồng độ chất lỏng, vv |
|
Mô hình sản phẩm |
NYUHZ-FQ |
| Vật liệu nổi | F4, PP,304,PTFE ((có thể chọn) |
| Chiều dài thanh thăm dò | 200 ~ 6000mm ((có thể được tùy chỉnh) |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | -40~80°C |
| Nhiệt độ quá trình | -40~+130°C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ 2,0Mpa |
| Kết nối quy trình | Ứng, sườn (có thể chọn) |
| Độ nhớt trung bình | ≤ 0,05Pa.S |
| Mật độ trung bình | 0.5 ~ 2.0g/cm3 |
| mức độ bảo vệ | IP65,IP67,IP68 (có thể chọn) |
| Thể loại chống nổ | Exd II CT6 Gb ((Xem giấy chứng nhận chi tiết) |
※ Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.