|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYRD805 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | 300-800 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 600 chiếc mỗi tháng |
Cấu trúc nhỏ gọn, dễ cài đặt Radar 80GHzMáy đo độKhông tiếp xúc Không ô nhiễmCông nghiệpỨng dụng
Radar chống ăn mòn 80GHzMáy đo độKhông bị ảnh hưởng bởi bọt Khả năng thích nghi rộng rãiNguyên tắc hoạt động
Máy đo độ cao radar NYRD80X series sensor là các thiết bị đo độ cao radar tần số cao 80GHz, với phạm vi đo tối đa 120 mét.và bộ vi xử lý nhanh mới có thể thực hiện phân tích tín hiệu và xử lý ở tốc độ cao hơn, để các thiết bị có thể được sử dụng cho một số điều kiện đo phức tạp như lò phản ứng và silo rắn.
Ống ức của nó truyền xung sóng vi sóng hẹp, được truyền xuống qua Ống ức. Khi sóng xung đạt đến bề mặt của môi trường đo,nó được phản xạ trở lại và được nhận bởi hệ thống ăng-ten một lần nữaCác tín hiệu được truyền đến phần mạch điện tử và tự động chuyển đổi thành một tín hiệu mức (vì tốc độ lan truyền xung là cực kỳ nhanh,thời gian cần thiết để sóng điện từ đạt đến mục tiêu và trở lại máy thu sau khi phản xạ gần như tức thời).
Radar 80GHzMáy đo độTính năng thiết kế
◎ Kích thước ăng-ten nhỏ, dễ cài đặt; Radar không tiếp xúc, không mài mòn, không ô nhiễm.
◎ Gần như không bị ăn mòn và bọt; Nó không bị ảnh hưởng bởi sự thay đổi của mật độ trung bình, nhiệt độ và áp suất.
môi trường có ít tác động đến hoạt động của máy đo độ tần số cao.
◎ Độ dài sóng ngắn hơn, phản xạ tốt hơn cho bề mặt rắn nghiêng.
◎ góc chùm nhỏ và năng lượng tập trung, làm tăng tín hiệu vang vọng và giúp tránh nhiễu.
◎ Khu vực mù đo nhỏ hơn dẫn đến hiệu suất tốt hơn trong đo thùng nhỏ.
◎ Tỷ lệ âm thanh tín hiệu cao, ngay cả trong trường hợp biến động, nó có thể hoạt động tốt hơn.
◎ Tần số cao, nó là sự lựa chọn tốt nhất để đo môi trường cố định dielectric rắn và thấp.
Radar 26GHzMáy đo độ Parameter sản phẩm
| Ứng dụng điển hình | Ứng dụng quá trình phức tạp ((Muối nóng chảy nhiệt độ cao) |
| Mô hình sản phẩm | NYRD900 |
| Loại ăng ten | Loại thanh, |
| Vật liệu ăng-ten | 304, 316, PP, PFA |
| Phạm vi đo | 10m, 20m, 30m, 35m, 40m, 80m |
| Đánh giá chính xác | 0.05% ~ 0.1% F. S |
| Nhiệt độ quá trình | -260°C~+556°C |
| Áp lực quá trình | 0.1 ~ 0.3MPa, - 0.1 ~ 2.0MPa, - 0.1 ~ 4.0MPa |
| Kết nối quy trình | sợi, niêm phong, kẹp, kẹp vệ sinh (không cần thiết) |
| Giao diện điện | M20 x 1.5, 1/2" NPT |
| Năng lượng cung cấp | 24VDC (hai dây, bốn dây), 220VAC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4-20 mA/HART/RS485/Modbus... |
| Mức độ bảo vệ | IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Thể loại chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (thông tin chi tiết trong giấy chứng nhận) |
![]()