|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYRD702 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | $650~$950/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc / tháng |
Phương pháp chống ăn mòn NYRD702 Radar Level Transmitter 4-20mA/HART ((Hai dây/Bốn dây)
Máy truyền độ cao radar NYRD702 chống ăn mòn
Máy đo độ sóng radar dẫn đường là một máy đo độ dựa trên nguyên tắc phản xạ phạm vi thời gian (TDR).Tránh xa xuất nhập khẩu.Các xung điện từ của đồng hồ đo độ cao radar lan truyền dọc theo dây thép hoặc đầu dò với tốc độ ánh sáng.Đối với lon kim loại và nhựa, máy đo không được chạm vào thành bên trong bể. Nếu bể kim loại, máy đo độ không nên được lắp đặt ở giữa bể.Một phần xung của đồng hồ đo mức độ được phản xạ để tạo thành tiếng vang và trở lại máy phát xung theo cùng một đường đi.Sơ đồ bên phải cho thấy thiết bị radar hình thanh, chủ yếu được sử dụng để đo mức độ chất lỏng.Khoảng cách giữa máy phát và bề mặt của môi trường đo là tỷ lệ thuận với thời gian lan truyền của xung trong thời gian đó, và chiều cao mức chất lỏng được tính toán.Cảm biến có thể được cài đặt ở trung tâm của mái nhà, nếu đáy của thùng chứa cho nón, có thể đo trong đáy bể.
Các thông số kỹ thuật của máy phát sóng mức độ radar NYRD702 chống ăn mòn
| Các thông số |
Tần số: 100MHZ-1.8GHz Phạm vi đo: cáp: 0-30m; thanh, đồng trục: 0-6m Tốc độ phản hồi: 0,2S (tùy thuộc vào việc sử dụng thực tế) Độ chính xác: < 0,1% |
| Giao diện truyền thông | Giao thức liên lạc HART |
| Khả năng lặp lại | ± 3mm |
| Nghị quyết | 1mm |
| Lấy mẫu | echo 55 mẫu / s |
| Tín hiệu dòng đầu ra | 4-20mA/HART |
| Kết nối quy trình |
Phân DN50, DN80, DN100, DN150 |
| Áp lực quá trình | -1 ~ 40bar |
| Sức mạnh |
Năng lượng: 24VDC (± 10%), điện áp sóng: 1Vpp Tiêu thụ năng lượng: tối đa 22,5mA |
| Điều kiện môi trường | -40 °C ~ +80 °C |
| Độ bảo vệ nhà ở | IP68 |
| Mức độ nổ | EXIIICT6 Ga |
| Cáp kết nối nguồn cung cấp điện và đầu ra tín hiệu |
Chia sẻ một cáp bảo vệ hai lõi Cáp nhập: 2 M20 × 1,5 (thánh kính của cáp 5 - 9mm) |
※ Lưu ý:Sản phẩmcó thểtùy chỉnh theođếncác yêu cầu cụ thểcủangười dùng!