|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NT-93420-II |
| MOQ: | 1pc |
| giá bán: | $85.0~$280.0 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc / tháng trước |
Bộ Chuyển Đổi Nhiệt Độ 4-20mA Màn Hình LCD Độ Chính Xác Cao
Mô Tả Bộ Chuyển Đổi Nhiệt Độ 4-20mA Màn Hình LCD Độ Chính Xác Cao:
Bộ Chuyển Đổi Nhiệt Độ Độ Chính Xác Cao với Màn Hình LCD và ngõ ra 4-20mA HART là một thiết bị hiệu suất cao, nhận tín hiệu đầu vào thermocouple/RTD/ohm/mA và xuất ra tín hiệu mA với giao thức truyền thông HART. Ba phím bên trong để cài đặt tham số. Hiệu chuẩn điểm 0 và thang đo có thể thực hiện bằng HART hoặc bàn phím.
Thông Số Kỹ Thuật Bộ Chuyển Đổi Nhiệt Độ 4-20mA Màn Hình LCD Độ Chính Xác Cao:
| Mục | Bộ Chuyển Đổi Nhiệt Độ 4-20mA Màn Hình LCD Độ Chính Xác Cao |
| Dải Đo | -200-500 ℃, 0~1000 ℃, 0~1300 ℃, 0~1600 ℃ |
| Độ Chính Xác | 0.2 ℃, 0.1 ℃ |
| Màn Hình | LCD/LED |
| Nguồn Cấp | 24V |
| Công Suất Tiêu Thụ Chế Độ Chờ | <0.02mA |
| Môi Trường Làm Việc | Nhiệt độ - 20 °C ~ 60°C; độ ẩm <90% |
| Cấp Chống Cháy Nổ | ExdIICT6 (tùy chọn) |
| Giao Diện Quá Trình | M27×2; M20*1.5 ; mặt bích |
| Vật Liệu Đầu Dò | Thép không gỉ 304, 316, 316L, GH3030, GH3039, gốm Sic-Si, gốm SiC, v.v. |
Tính Năng Bộ Chuyển Đổi Nhiệt Độ 4-20mA Màn Hình LCD Độ Chính Xác Cao:
1. Vỏ hợp kim nhôm
2. Cảm biến nhiệt độ nhập khẩu, chống nhiễu cao
3. Tiết kiệm chi phí dây bù và lắp đặt
4. Dải đo rộng từ -200℃-1600℃.
5. Mạch bù điểm lạnh và mạch hiệu chỉnh phi tuyến
6. Cấu trúc đơn giản, dễ sản xuất
7. Lắp đặt dễ dàng, chi phí thấp
8. Quán tính nhỏ
9. Đo nhiệt độ bằng tín hiệu điện, đáp ứng yêu cầu đo lường và điều khiển từ xa
10. Phù hợp với các yêu cầu đo khác nhau (vị trí đặc biệt hoặc điểm hẹp), chẳng hạn như đo nhiệt độ tại điểm hoặc bề mặt.
Chi Tiết Bộ Chuyển Đổi Nhiệt Độ 4-20mA Màn Hình LCD Độ Chính Xác Cao:
![]()
![]()